ทักทาย : สำหรับผู้เรียนฟิสิกส์พื้นฐาน ปี 2552 กับครู พวงทิพย์ โรงเรียนสตรีศรีสุริโยทัย กทม.
![รูปภาพของ puangtip รูปภาพของ puangtip](http://old.thaigoodview.com/files/profilepic/picture-6974.jpg)
สวัสดีค่ะ นักเรียนที่รักทุกคน
เปิดเทอมนี้ นักเรียนหลายห้องเรียนวิชาวิทยาศาสตร์พื้นฐาน ทราบว่ามีทั้ง ม.4 และ ม.5 ครูขอเอาใจช่วยให้เรียนด้วยความสุขและพบความสำเร็จทุกคน...นะคะ...
ของฝากสำหรับนักเรียนทุกคน
เมื่อเรียนจบบทแล้ว ให้นักเรียนลองตรวจสอบตนเองว่ามีความรู้ความสามารถในเรื่องต่อไปนี้หรือยัง ลองครวจดูนะคะ ตรวจดูที่นี่