ค่ายยุวคอมพิวเตอร์ปี 2555

กระทู้การตอบตั้งเมื่อตอบล่าสุดเรียงไอคอน
ขอเชิญสมาชิกชาวค่ายยุวคอมพิวเตอร์ ปี 2555 ศูนย์โรงเรียนสตรีศรีสุริโยทัย ทักทายกัน 107 11 years 25 สัปดาห์ก่อน
โดย ssspoonsak
9 years 50 สัปดาห์ก่อน
โดย mathstudy
ความรู้สึกที่มาค่ายยุวคอมพิวเตอร์ 3 11 years 25 สัปดาห์ก่อน
11 years 25 สัปดาห์ก่อน
โดย puncharas
ภาพหลุด 7 11 years 25 สัปดาห์ก่อน
11 years 25 สัปดาห์ก่อน

มหาวิทยาลัยศรีปทุม ผู้ใหญ่ใจดี

ช่วยด้วยครับ
นักเรียนที่สร้างบล็อก กรุณาอย่า
คัดลอกข้อมูลจากเว็บอื่นทั้งหมด
ควรนำมาจากหลายๆ เว็บ แล้ววิเคราะห์ สังเคราะห์ และเขียนขึ้นใหม่
หากคัดลอกทั้งหมด จะถูกดำเนินคดี
ตามกฎหมายจากเจ้าของลิขสิทธิ์
มีโทษทั้งจำคุกและปรับในอัตราสูง

ช่วยกันนะครับ 
ไทยกู๊ดวิวจะได้อยู่นานๆ 
ไม่ถูกปิดเสียก่อน

ขอขอบคุณในความร่วมมือครับ

อ่านรายละเอียด

ด่วน...... ขณะนี้
พระราชบัญญัติลิขสิทธิ์ (ฉบับที่ 2) พ.ศ. 2558 
มีผลบังคับใช้แล้ว 
ขอให้นักเรียนและคุณครูที่ใช้งาน
เว็บ thaigoodview ในการส่งการบ้าน
ระมัดระวังการละเมิดลิขสิทธิ์ด้วย
อ่านรายละเอียดที่นี่ครับ

สมาชิกที่ออนไลน์

ขณะนี้มี สมาชิก 0 คน และ ผู้เยี่ยมชม 188 คน กำลังออนไลน์